ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ફીડ જોવાની મજા બમણી થશે

મેટા તેના ફોટો-વિડિયો પ્લેટફોર્મ ’ઈન્સ્ટાગ્રામ’ માટે ’X’ જેવા ફીચર પર કામ કરી રહી છે. આ ફીચરની મદદથી યુઝર્સ માટે તેમના ફીડને ફિલ્ટર કરવામાં સરળતા રહેશે. આ ફીચર યુઝર્સને માત્ર વેરિફાઈડ યુઝર્સની પોસ્ટ જ બતાવશે.

વપરાશકર્તાઓ તેમના સમગ્ર ફીડમાં સ્ક્રોલ કર્યા વિના તેમની મનપસંદ હસ્તીઓ અને બ્રાન્ડ્સની પોસ્ટ્સ જોઈ શકશે. ઇન્સ્ટાગ્રામના વડા એડમ મોસેરીએ જણાવ્યું હતું કે નવો ફીડ વિકલ્પ વપરાશકર્તાઓને ઓળખે છે અને તેમને વિશેષ સ્ટીકર જેવી અન્ય સુવિધાઓની ઍક્સેસ આપે છે.

એમેઝોન એકાઉન્ટ પાસવર્ડ વગર લોગ ઇન કરી શકાશે

એમેઝોને એકાઉન્ટ લોગ-ઈન માટે પાસકીની જાહેરાત કરી છે. Apple, Google, Meta પછી હવે Amazon પર એકાઉન્ટ લોગિન માટે પાસવર્ડ નાખવાની જરૂર નહીં પડે. વાસ્તવમાં, યુઝર અને તેની માહિતીની સુરક્ષા માટે જ ઓનલાઈન એકાઉન્ટને લોક કરવું જરૂરી છે.

જો કે, દરેક ઓનલાઈન એકાઉન્ટ માટે નવો પાસવર્ડ બનાવવો અને યાદ રાખવો એ દરેક અન્ય વપરાશકર્તા માટે મુશ્કેલી છે. આવી સ્થિતિમાં એકાઉન્ટની સુરક્ષાની સાથે એકાઉન્ટમાં લોગ ઇન કરવા માટે પાસકીની પદ્ધતિ પણ દાખલ કરવામાં આવી છે.

વોટ્સએપ ચેનલ પર તમારા અવાજમાં મેસેજ થશે

વોટ્સએપ ચેનલ દ્વારા, કોઈ ખાસ કામ સાથે સંકળાયેલા લોકો વોટ્સએપ પર ગ્રુપ દ્વારા તેમના ફોલોઅર્સ સાથે જોડાયેલા રહી શકે છે. ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં, વોટ્સએપ યુઝર્સ તેમની ચેનલમાં ફોલોઅર્સના મેસેજનો જવાબ તેમના અવાજથી આપી શકશે. હાલમાં, ચેનલ સર્જકને WhatsApp ચેનલ દ્વારા લિંક્સ, વીડિયો, ફોટા મોકલવાની સુવિધા મળે છે. ચેનલ નિર્માતાઓ તેમની ચેનલ પર અનુયાયીઓ સાથે જોડાવા માટે વોઇસ સંદેશા મોકલી શકતા નથી.

Click Here to Follow SKY TOUCH Instagram.