હવે, વોટ્સએપ વેબ પરથી પણ કરી શકાશે વોઈસ અને વિડીયો કોલ

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.22-12-2020

વોટ્સએપ વેબમાં વોઈસ અને વિડીયો કોલિંગ ફીચર આવ્યા બાદ તે કોન્ફ્રન્સિંગ એપ ઝૂમ અને ગૂગલ મીટને ભારે ટક્કર આપશે. ઉલ્લેખનીય છે કે, દુનિયાભરમાં 2 અબજથી પણ વધુ લોકો વોટ્સએપનો ઉપયોગ કરે છે. વોટ્સએપે કહ્યું કે, રજાઓની સીઝનમાં ટ્રાયલ બેઝિસ પર કેટલાક ડેસ્કટોપ યૂઝર્સ માટે આ ફીચર પહેલા જ આપવામાં આવી ચૂક્યું છે. સૌથી પહેલા ટેક બ્લોગ WABetainfoએ આ જાણકારી આપી હતી.

જણાવી દઈએ કે, કોરોના વાયરસ મહામારીને પગલે દુનિયાભરમાં મોટાભાગના લોકો ઘરેથી કામ કરી રહ્યા છે. મિત્રો અને પરિવાર સાથે વાતચીત પણ ઈન્ટરનેટ દ્વારા થઈ રહી છે. એવામાં મોટી સ્ક્રીન પર વોટ્સએપ પર વિડીયો અને વોઈસ કોલનું આવવું મોટી વાત હશે.

ઝૂમ વિડીયો કોમ્યુનિકેશન્સ ઈન્કએ શુક્રવારે કહ્યું કે, કંપની હોલિડે સીઝન દરમિયાન બધી ગ્લોબલી મીટિંગ માટે ફ્રી અકાઉન્ટ માટે 0 મિનિટ ટાઈમ-લિમિટને હટાવી રહી છે. એ જ રીતે ગૂગલ મીટે પણ કહ્યું કે, ફ્રી યૂઝર્સ માટે માર્ચ સુધઈમાં 60 મિનિટની લિમિટેડ કન્વર્સેશન નહીં થાય, પરંતુ અનલિમિટેડ ટાઈમ લિમિટ મળશે.

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો

ફેસબુક પેજ પર વહેલી ન્યુઝ અપડેટ કરવામાં આવે છે, ફેસબુક પેજ લાઈક કરી લેશો

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63