સોમવારથી રાજકોટ સોની બજાર એક અઠવાડિયું બંધ રહેશે : ગોલ્ડ ડીલર્સ એસો.ની અપીલ

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.25-07,

રાજકોટ સોની બજારમાં અસંખ્ય કોરોના પોઝિટિવ કેસ છેલ્લા 7-8 દિવસથી આવેલા છે. અને રોજે રોજ કેસ વધી રહ્યા છે. જેનાથી આજે રાજકોટ ગોલ્ડ ડીલર્સ એશો. ની ટેલિફોનિક કોન્ફરન્સ યોજાયી હતી જેમાં. સર્વાનુમતે એવું નક્કી કરવામાં આવ્યું કે કોરોના સંક્રમણ રોકવા વેપારીઓની તેમના પરિવારની સિક્યોરિટી જોતા આવતા સોમવારે તા.27 થી તા. 1-8-2020 સુધી શનિવાર સુધી સ્વૈચ્છીક બંધ રાખવાનું નક્કી કરાયું છે તેવું રાજકોટ ગોલ્ડ ડીલર્સ એશો. ના પ્રમુખ દ્વારા યાદીમાં જણાવાયું છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે રાજકોટ શહેર તેમજ જિલ્લામાં દિવસે અને દિવસે કોરોના વાયરસનો કેર યથાવત્ જોવા મળી રહ્યો છે. કોરોના પોઝિટિવ દર્દીઓનો આંક પણ કૂદકે અને ભૂસકે વધી રહ્યો છે. ત્યારે આજરોજ રાજકોટ શહેરમાં રેકોર્ડ બ્રેક 50 જેટલા પોઝિટિવ કેસ નોંધાતા શહેરમાં પોઝિટિવ કેસનો કુલ આંક 881 પર પહોંચ્યો છે. સવારમાં 33 જેટલા પોઝિટિવ કેસ નોંધાયા હતા ત્યારબાદ બપોરના બાર વાગ્યાથી સાંજના 5 વાગ્યા સુધીમાં નવા 17 કેસ નોંધાતા આજરોજ કુલ 50 જેટલા પોઝિટિવ કેસ નોંધાયા છે. (અહેવાલ : હિતેન સોની, રાજકોટ)

એજ્યુકેશન સ્પેશ્યલ – 2020 એડિશન ડાઉનલોડ કરવા આ ઇમેજ પર ક્લીક કરો

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો

Keep Social Distance, Wear Mask, Keep your Hand Clean

ફેસબુક પેજ પર વહેલી ન્યુઝ અપડેટ કરવામાં આવે છે, ફેસબુક પેજ લાઈક કરી લેશો

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63