મોરબી: ધોરણ 10 માં દર વર્ષની જેમ આ વર્ષે પણ ભારતી વિદ્યાલયનું શ્રેષ્ઠ પ્રરિણામ

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.11-06,

મોરબી જિલ્લામાં A1 ગ્રેડ પ્રાપ્ત કરનાર વિદ્યાર્થીઓની સંખ્યા 30 અને તે પૈકી સામાકાંઠે વિસ્તારમાં એક જ વિદ્યાર્થીની પ્રજાપતિ હાર્વી સતિષભાઈ જે ભારતી વિદ્યાલય શાળાની છે, શાળાનું આ વર્ષનું પરિણામ 80% આવ્યું છે. શાળામાં પ્રથમ ત્રણ નંબર પ્રાપ્ત કરેલ વિદ્યાર્થીઓમાં પ્રથમ – પ્રજાપતિ હાર્વી સતિષભાઈ ( 99.85 PR ), દ્રિતીય – માલવત કૌશર રજાકભાઇ ( 99.53 PR ), તૃતીય – અઘેરા નીરજ મુકેશભાઈ ( 99.07 PR )શાળા પ્રમુખ હિતેષભાઇ મહેતાએ તમામ વિદ્યાર્થીને ઉત્કૃષ્ટ પરિણામ પ્રાપ્ત કરવા બદલ ખુબ ખુબ અભિનંદન પાઠવેલ છે.

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો

Keep Social Distance, Wear Mask, Keep your Hand Clean

ફેસબુક પેજ પર વહેલી ન્યુઝ અપડેટ કરવામાં આવે છે, ફેસબુક પેજ લાઈક કરી લેશો

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63