મોરબીમાં AMAZON STORE નો શુભારંભ

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.03-08

(પ્રમોશનલ) મોરબી શહેરની ફેશનપ્રિય અને શોખીન જનતા માટે ખુશખબર છે. મોરબી શહેરના આંગણે આજ સોમવાર તા.3-8-2020 ના રોજ “AMAZON STORE” નો શુભારંભ થયો છે. મોરબીના આંગણે જ Multi Products Mall નો શુભારંભ થશે જ્યાં આપને મળશે Electronic Items, Kitchenware, Hardware Products, Clothes, Shoes, Wrist Watches, Sunglasses, Sports Item, Books, Home Decor Items, Kids Toys, Luggage Items, Mobile Phone & Other Accessories etc.. સાથે અન્ય ઘણુંબધું તો મોરબીમાં શરુ થવા જઈ રહેલ પ્રથમ મલ્ટી પ્રોડક્ટ મોલની આપના સંપૂર્ણ પરિવાર સાથે અવશ્ય મુલાકાત લેવી : સ્થળ: “AMAZON STORE” મુનનગર ચોક, પંચાસર રોડ પાછળ, પ્રવીણ ટાઇલ્સની બાજુમાં, મોરબી, સંપર્ક: 98254 15268

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો

Keep Social Distance, Wear Mask, Keep your Hand Clean

ફેસબુક પેજ પર વહેલી ન્યુઝ અપડેટ કરવામાં આવે છે, ફેસબુક પેજ લાઈક કરી લેશો

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63