મોરબી: આરાધના હોલમાં બ્રાન્ડેડ શૂઝ અને બ્રાન્ડેડ ક્લોથનો મેગા સેલ ધૂમ મચાવી રહ્યો છે

(પ્રમોશનલ આર્ટિકલ) મોરબી , તા. 10-10, મોરબી શહેરમાં રવાપર-કેનાલ રોડ પર શુભ હોલની બાજુમાં રામકો બંગ્લોઝની સામે આવેલ આરાધના હોલમાં ઓરિજનલ બ્રાન્ડેડ શુઝ અને બ્રાન્ડેડ કલોથનો દિવાળી સ્પેશ્યલ મેગા સેલ ધૂમ મચાવી રહ્યો છે. જેમાં વીવિધ બ્રાન્ડની અઢળક વેરાયટીઓ તદ્દન વ્યાજબી ભાવે આપવામાં આવી રહી છે વહેલી તકે પધારીને સેલનો લાભ લેવા જણાવાયુ છે. 

સવારે 11 થી રાત્રે 9 વાગ્યા સુધી મેગા સેલનું આયોજન કરવામાં આવ્યું છે. જેમાં બ્રાન્ડેડ શૂઝ અને કપડા સહિતની ચીજ વસ્તુઓ તદ્દન વ્યાજબી ભાવે આપવામાં આવશે. ઉપરાંત સેલમાં કસ્ટમર ચેલેન્જ પણ રાખવામાં આવી છે. જેમાં કોઈ ગ્રાહક સેલની પ્રોડક્ટને ડુપ્લીકેટ કે ફર્સ્ટ કોપી સાબિત કરી આપે તેને રૂ. 10 હજારનું ઇનામ અપાશે.

સેલમાં પુમા, સ્કેચર્સ અને એડીડાસની બ્રાન્ડ ઉપર 40 થી 70 ટકા સુધીનું ડિસ્કાઉન્ટ મળશે. રેમન્ડ સહિતની બ્રાન્ડના શર્ટ, બ્લેઝર અને ટ્રાઉઝર માત્ર રૂ. 999મા મળશે. બ્રાન્ડેડ શૂઝ 499થી શરૂ થશે. ઉપરાંત પેપે, લીવાઇસ  શર્ટ એન્ડ ટી શર્ટ  5  પીસ  રૂ.  999 માં મળશે.

સેલમાં સ્પાઈકર,પેપ્સ, લેવીસ,પુમા,યુ.એસ. પોલો,ફ્લાઈંગ મશીન સહિતની બ્રાન્ડ ઉપર 70 ટકા સુધીનું ડિસ્કાઉન્ટ અપાશે. સેલમાં મેન્સ જીન્સ 28 થી 50, શર્ટ S થી 5 XL, ટી શર્ટ M થી 5XL તેમજ ટ્રેક M થી 5XL સુધીની વિશાળ સાઈઝમાં પણ ઉપ્લબ્ધ છે. તો વહેલી તકે પધારી મેગા ડિસ્કાઉન્ટનો લાભ મેળવો અહીં કાર્ડસ તથા પેટીએમથી પણ પેમેન્ટ સ્વીકારવામાં આવશે. વધુ વિગત માટે મો.નં. 9375762876 ઉપર સંપર્ક કરવા એક યાદીમાં જણાવાયું છે

(સેલનું લોકેશન જાણવા નીચે આપેલ મેપ પર ક્લીક કરો)

https://maps.app.goo.gl/FWRVjJ4dnaPD9At88