કોરોનાની રસીનાં બે ડોઝ લીધા બાદ નાસિકનાં વૃદ્ધનું શરીર ચુંબક બની ગયાનો વિડીયો વાઇરલ

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.11-06-2021

મહારાષ્ટ્રના નાસિકના વૃદ્ધ વ્યક્તિએ દાવો કર્યો છે કે, કોરોના રસીનો બીજો ડોઝ લીધા પછી તેના શરીરમાં ચુંબકીય શક્તિ ઉત્પન્ન થઈ છે. તેણે દાવો કર્યો છે કે, રસીનો બીજો ડોઝ લીધો ત્યારથી તેમના શરીરમાં સ્ટીલના વાસણો ચોંટી રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલા વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે, તેમના શરીરમાં લોખંડની જેમ સ્ટીલના વાસણો ચોંટી રહ્યા છે. આ અજીબોગરીબ કિસ્સો સામે આવ્યા બાદ તબીબોએ પણ તેની તપાસ શરૂ કરી દીધી છે.

નાસિકના 71 વર્ષનાં અરવિંદ જગન્નાથ સોનારાએ થોડા દિવસો પહેલા કોરોના રસીનો બીજો ડોઝ લીધો છે. વૃદ્ધ અરવિંદે દાવો કર્યો છે કે, જ્યારથી તેમણે કોરોના રસીનો બીજો ડોઝ લીધો ત્યારથી તેમના શરીરને ચુંબકીય શક્તિ મળી છે. નાસિકના શિવાજી ચોકમાં રહેતા અરવિંદ જગન્નાથે પોતાની વાત સાબિત કરવા માટે એક વીડિયો બનાવ્યો છે, જે હવે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે. આ વીડિયોમાં, ચમચી, નાની પ્લેટો અને ઘરનાં વાસણો અરવિંદના શરીરમાં ચોંટેલા જોવા મળે છે.

આ અંગે અરવિંદ જગન્નાથે કહ્યું કે, જ્યારે આ પહેલીવાર થયું ત્યારે લાગ્યું કે, પરસેવાના કારણે વાસણો શરીરમાં ચોંટી રહ્યા છે. તે પછી મેં સ્નાન કર્યું. પરંતુ જ્યારે તેણે ફરીથી વાસણ શરીર પર મૂક્યું ત્યારે તે ચોંટી જ ગયુ (વિડીયો માટે નીચે લિંક પર જુવો)

https://www.instagram.com/p/CP7j30NJwvu/?utm_source=ig_embed&utm_campaign=embed_video_watch_again

https://www.instagram.com/p/CP7j30NJwvu/?utm_source=ig_embed&utm_campaign=embed_video_watch_again

શ્રીલંકા પ્રવાસ પહેલા ભારતીય ટીમની જાહેરાત, શિખર ધવન કેપ્ટન, ચેતન સાકરીયા અને પડિક્કલને મળી તક

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો