હવે પોલીસને કડક રીતે માસ્ક- નાઇટ કર્ફ્યૂનું પાલન કરાવવા DGP નો આદેશ: હોતા હે ચલતા હે નહી ચાલે

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.03-04-2021

રાજ્યમાં રાત્રી કર્ફ્યૂનું પાલન નહી કરાવાતી હોવાની બુમને કારણે આજે ડીજીપી દ્વારા તમામ પોલીસ સ્ટેશનોમાં કડકપણે લોકડાઉનના અમલ માટે આદેશ આપવામાં આવ્યો છે. જેના પગલે સમગ્ર પોલીસ બેડામાં ચકચાર મચી જવા પામી છે. રાજ્યના પોલીસ વડા આશિષ ભાટિયાની સૂચનાને પગલે અમદાવાદ પોલીસ તંત્ર પણ દોડતી થઇ છે. તમામ SP અને પોલીસ કમિશનરને DGPની સૂચના આપી છે. રાજ્યમાં ફરજિયાત માસ્કની કડક અમલવારીના આદેશ કર્યો છે. માસ્કના પહેરનારાં સામે કડક કાર્યવાહી કરાશે. 1 હજાર રૂપિયા દંડની વસૂલાત કરવા DGPનો આદેશ અપાયો છે. રાજ્યમાં વધતા કોરોના સંક્રમણને અટકાવવા નિર્ણય લેવાયો છે.

રાજ્યમાં રાત્રી કર્ફ્યૂનું પાલન નહી કરાવાતી હોવાની બુમને કારણે આજે ડીજીપી દ્વારા તમામ પોલીસ સ્ટેશનોમાં કડકપણે લોકડાઉનના અમલ માટે આદેશ આપવામાં આવ્યો છે. જેના પગલે સમગ્ર પોલીસ બેડામાં ચકચાર મચી જવા પામી છે. રાજ્યના પોલીસ વડા આશિષ ભાટિયાની સૂચનાને પગલે અમદાવાદ પોલીસ તંત્ર પણ દોડતી થઇ છે. તમામ SP અને પોલીસ કમિશનરને DGPની સૂચના આપી છે. રાજ્યમાં ફરજિયાત માસ્કની કડક અમલવારીના આદેશ કર્યો છે. માસ્કના પહેરનારાં સામે કડક કાર્યવાહી કરાશે. 1 હજાર રૂપિયા દંડની વસૂલાત કરવા DGPનો આદેશ અપાયો છે. રાજ્યમાં વધતા કોરોના સંક્રમણને અટકાવવા નિર્ણય લેવાયો છે.

રાજ્યભરમાં સૌ ફરજિયાત માસ્ક પહેરે તે માટેના નિયમોનું તમામ જિલ્લાના પોલીસ અધિક્ષક અને પોલીસ કમિશનરઓને કડકપણે પાલન કરાવવા રાજ્ય પોલીસ મહાનિદેશકની સૂચના અપાઇ છે. રાજ્યમાં વધતા કોરોના સંક્રમણનો વ્યાપ અટકાવવા તમામ જિલ્લાના પોલીસ અધિક્ષક અને પોલીસ કમિશનરઓને ઝુંબેશ શરૂ કરવા ડીજીપીની તાકીદ કરી છે. માસ્ક ન પહેરનારા સામે કડક કાર્યવાહી કરી રૂ.૧ હજાર દંડની વસુલાત કરવા કડક આદેશ આપ્યો છે. રાજ્યના પોલીસ મહાનિદેશક અને હેડ ઓફ પોલીસ ફોર્સ  આશિષ ભાટિયાએ ગુજરાતના તમામ જિલ્લાઓના પોલીસ અધિક્ષક અને પોલીસ કમિશનરઓને સૌ ફરજિયાત માસ્ક પહેરે તે માટેના નિયમોનું કડકપણે પાલન કરાવવા સૂચના આપી છે.

રાજ્ય પોલીસ મહાનિદેશકએ તમામ જિલ્લાઓના પોલીસ અધિક્ષક અને પોલીસ કમિશનરઓને સ્પષ્ટપણે જણાવ્યું છે કે, તેમના વિસ્તારમાં દરેક વ્યક્તિ ફરજિયાત માસ્ક પહેરે અને માસ્ક ન પહેરનારા સામે કડક હાથે કામ લઇ રૂ.૧ હજારના દંડની પણ વસુલાત કરવામાં આવે.રાજ્યમાં વધતા કોરોના સંક્રમણનો વ્યાપ અટકાવવા સૌ નાગરિકોની આરોગ્ય રક્ષા માટે માસ્ક અનિવાર્ય હોઇ, રાજ્યના પોલીસ મહાનિદેશકએ સૌ નાગરીકો ફરજિયાત માસ્ક પહેરે તે માટેની ઝુંબેશ તાત્કાલિક ધોરણે હાથ ધરવા પણ જિલ્લા પોલીસ અધિક્ષકઓ અને પોલીસ કમિશનરઓને તાકીદ કરી છે.

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો