કાલથી લિટરે 3 રૂપિયા દૂધ મોંઘું?

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.28-03-2021

નવા નાણાકીય વર્ષની શરૂઆત સામાન્ય માણસને મોટો ઝટકો આપવાથી થવાની શક્યતા છે. હકીકતમાં, 1 એપ્રિલ 2021થી, રોજિંદા વપરાશની વસ્તુઓમાં ભાવ વધારો નિશ્ચિત માનવામાં આવે છે. નવા નાણાકીય વર્ષમાં દૂધ, વીજળીનું

બિલ, એર કંડિશનર, મોટરસાયકલોથી લઈને સ્માર્ટફોન અને હવાઈ મુસાફરી મોંઘી થશે.

નવા નાણાકીય વર્ષમાં ઇલેક્ટ્રોનિક સાધનોની કિંમતમાં પણ વધારો થશે.

નવા નાણાકીય વર્ષના પહેલા દિવસથી દૂધના ભાવમાં વધારો થવાની ધારણા છે. ખેડુતોએ આ અંગે માહિતી આપી છે. દૂધના ભાવમાં પ્રતિ લિટર 3 રૂપિયાનો વધારો કરીને 49 રૂપિયા પ્રતિ લીટર નવો ભાવ કરવાની જાહેરાત કરનામાં આવી છે. આવી સ્થિતિમાં ઘી, પનીર અને દહીં સહિતના તમામ દૂધના ઉત્પાદનોની કિંમતમાં વધારો થઈ શકે છે. આ સાથે બિહારના લોકોને 1 એપ્રિલ 2021થી વધતા જતા વીજ બિલનો આંચકો પણ મળી શકે છે. રાજ્યમાં વીજળીના દરોમાં 9-10 ટકાનો વધારો થવાની ધારણા છે. તે જ સમયે, ખર્ચમાં વધારાને કારણે કાર અને બાઇકના ભાવમાં પણ વધારો લગભગ નિશ્ચિત માનવામાં આવી રહ્યું છે.

કાર, બાઇક અને ટ્રેકટરના ભાવમાં વધારો કરવાની જાહેરાત: દેશની સૌથી મોટી કાર ઉત્પાદક મારુતિ સુઝુકી અને નિસાન સહિત અનેક કંપનીઓએ પહેલી એપ્રિલથી વાહનના ભાવ વધારાની જાહેરાત કરી છે. તે જ સમયે, ખેડૂતોને ઝટકો આપતા કેટલીક કંપનીઓએ ટ્રેક્ટર ની કિંમતમાં પણ વધારો

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો