ટેલિગ્રામમાં આવ્યું નવું ફીચર્સ : વોટ્સએપનો બધો ડેટા થઇ શકશે ટ્રાન્સફર

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.26-01-2021

ઇન્સ્ટન્ટ મેસેજિંગ એપ્લિકેશન (WhatsApp)ને ટક્કર આપવા મેસેજિંગ સર્વિસ ટેલિગ્રામ (Telegram) તેની એપ્લિકેશનમાં ઘણી નવા ફીચર્સ ઉમેર્યા છે. આ અપડેટ પછી, હવે વપરાશકર્તાઓ ચેટને વોટ્સએપ અને અન્ય એપ્લિકેશન્સથી ટેલિગ્રામ પર સ્થાનાંતરિત કરી શકે છે.

ટેલિગ્રામ પર વ્હોટ્સએપ ચેટ્સ કેવી રીતે સ્થાનાંતરિત કરવી આઇઓએસ યૂઝર્સ WhatsApp Contact Info or Group Info, Export Chat, Telegram Android યૂઝર્સ WhatsApp Chat, More, Export Chat, Telegram જે વપરાશકર્તાઓ વોટ્સએપ છોડે છે તેનો લાભ મેળવી શકે છે.

નવી સુવિધા યૂઝર્સને બે લોકોમાં વીડિયોઝ અને ડેટા સ્થાનાંતરિત કરવાની સાથે જૂથ ચેટ કરવાની મંજૂરી આપે છે. આ સુવિધાવાળા વધુ લોકો વોટ્સએપની નવી ગોપનીયતા નીતિને કારણે વોટ્સએપ છોડવા માંગતા લોકોને ફાયદો થશે.

ટેલિગ્રામનો દાવો છે કે ચેટ, મીડિયા અથવા મેસેજ સ્થાનાંતરણ કરવા છતાં વધારાની જગ્યા લેશે નહીં. કંપનીનો દાવો છે કે વપરાશકર્તાઓ તેમના તમામ જૂના મેસેજ, ફોટાઓનો ઉપયોગ કરી શકે છે અને વીડિયો એક્સેસ કરતી વખતે કોઈ સ્પેસ લેતું નથી.

વોટ્સએપ પોલિસી વિવાદથી ટેલિગ્રામને ફાયદો: નોંધપાત્ર વાત એ છે કે વોટ્સએપની નવી ગોપનીયતા નીતિ બાદ સતત ધાંધલ ધમાલ થઈ રહી છે. નવી નીતિથી નારાજ લોકો વોટ્સએપ છોડી દે છે અને અન્ય મેસેજિંગ એપ્લિકેશનોનો ઉપયોગ તરફ વળ્યા છે આ વિવાદની વચ્ચે ટેલિગ્રામનો ફાયદો થયો છે.

ટેલિગ્રામના ગ્રાહકોની સંખ્યા 50 કરોડને વટાવી ગઈ છે. એક નિવેદનમાં કંપનીનું એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે જાન્યુઆરીના પહેલા અઠવાડિયામાં, તેના કુલ સબ્સ્ક્રાઇબર્સ 50 કરોડને પાર કરી ગયા છે અને સતત વધી રહ્યા છે.

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો