રતન ટાટા ની કારનો નંબર પોતાની કારમાં લગાવીને ફરતી હતી મહિલા : ચાલાન કપાતા ખુલી પોલ

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.06-1-2021

સામાન્ય રીતે ચોરો માલની ચોરી કરે છે પરંતુ એક કેસ મુંબઇથી બહાર આવ્યો છે જ્યાં એક મહિલાએ બીજા કોઈની કાર નહીં પરંતુ દેશના મોટા ઉદ્યોગપતિ રતન ટાટાની કાર નંબર ચોરી કરી હતી. ટ્રાફિકના નિયમોનું ઉલ્લંઘન કરતી વખતે મહિલા ચોરી કરતી પકડાઈ હતી અને આ ઉલ્લંઘનની સૂચના રતન ટાટાના ઘરે પહોંચી હતી. મુંબઈ પોલીસે ભારતીય દંડ સંહિતાની કલમ 420 અને 465 હેઠળ ગુનો નોંધ્યો છે.

હકીકતમાં, મુંબઇ પોલીસે ટ્રાફિક નિયમોનું ઉલ્લંઘન કરવા માટે BMW વાહનના ચાલનને કાપી નાખ્યું હતું, આ ચલણ ઇલેક્ટ્રોનિક સિસ્ટમમાંથી કાપવામાં આવી હતી, કારણ કે આ કાર પર રતન ટાટાની કારનો નંબર હતો, ચાલનની નોટિસ પણ રતન ટાટાના ઘરે પહોંચી હતી. ત્યારબાદ પોલીસને જાણ કરવામાં આવી હતી અને માટુંગા પોલીસે લક્ઝરી BMW કારની સાથે માલિકની ધરપકડ કરી હતી. પોલીસે મહિલા સામે આઈપીસીની કલમ 420 અને 465 હેઠળ ગુનો નોંધ્યો છે. તપાસ દરમિયાન પોલીસને બાતમી મળી હતી કે ટ્રાફિક નિયમોનું ભંગ કરનાર વાહન કંપનીના નામે નોંધાયેલું છે.

પોલીસના જણાવ્યા મુજબ પૂછપરછ દરમિયાન મહિલાએ જણાવ્યું હતું કે અંકશાસ્ત્રના કારણે તેણે કાર ઉપર આટલો નંબર ચોંટાડ્યો હતો, મહિલાએ કહ્યું હતું કે તે જાણતી નથી કે કારનો નંબર રતન ટાટાનો છે. પોલીસના જણાવ્યા મુજબ જ્યોતિષે તેને વિશેષ નંબર પ્લેટવાળી કારનો ઉપયોગ કરવાની સલાહ આપી અને તેની કારની સંખ્યા બદલી.

રતન ટાટાને ટ્રાફિક ઉલ્લંઘનની નોટિસ મળી અને પુષ્ટિ થઈ કે કાર તેની નથી, પોલીસે જ્યાંથી ભરતિયું બહાર પાડ્યું છે તે સ્થળોના સીસીટીવી ફૂટેજ શોધ્યા. તપાસ બાદ પોલીસને મહિલાની કાર મળી હતી અને તલાશી લેતા પોલીસ મહિલા પાસે પહોંચી હતી. તપાસમાં પોલીસને ખબર પડી કે કાર એક કંપની સાથે જોડાયેલી છે અને તે કંપનીનો માલિક એક મહિલા છે. હાલ પોલીસે મહિલાની કાર કબજે કરી છે.

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો

ફેસબુક પેજ પર વહેલી ન્યુઝ અપડેટ કરવામાં આવે છે, ફેસબુક પેજ લાઈક કરી લેશો

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63