એકજ અઠવાડિયામાં બ્રિટનમાં મળ્યો કોરોનાનો બીજો નવો સ્ટ્રેન, પહેલાથી પણ વધુ ખતરનાક

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.23-12-2020

યુકેમાં કોરોના વાયરસનો વધુ એક બીજો નવો સ્ટ્રેન મળી આવ્યો છે. બીજો નવો સ્ટ્રેન પ્રથમ કરતા વધુ ચેપી છે. બ્રિટને બુધવારે જાહેરાત કરી હતી કે તેને કોવિડ -19 નો ‘વધુ ચેપી નવો’ પ્રકાર મળ્યો છે. યુકેના આરોગ્ય પ્રધાને બુધવારે મીડિયા બ્રીફિંગમાં જણાવ્યું હતું કે યુકેમાં આ નવા સ્ટ્રેનના 2 કેસ નોંધાયા છે. છેલ્લા બે અઠવાડિયામાં, તેમણે દક્ષિણ આફ્રિકાથી આવતા બધાને તાત્કાલિક પોતાને અલગ રાખવા અપીલ કરી.
વધુમાં જણાવ્યું હતું કે બ્રિટનમાં કોરોનાના આ નવા વેરિએન્ટના બે કેસ થયા છે. બંને દર્દીઓ દક્ષિણ આફ્રિકાથી આવતા લોકો સાથે સંપર્કમાં હતા અને હાલમાં તે કોરેન્ટાઇન તેમણે કહ્યું કે દક્ષિણ આફ્રિકાથી બ્રિટન આવતા મુસાફરો પાર પ્રતિબંધો લગાવી દેવાયા છે.

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો

ફેસબુક પેજ પર વહેલી ન્યુઝ અપડેટ કરવામાં આવે છે, ફેસબુક પેજ લાઈક કરી લેશો

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63