મોરબીમાં કોરોના નોનસ્ટોપ : સવારથી સાંજ સુધીમાં 10 કેસ પોઝિટિવ

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.05-07,

આજે રવિવારે કોરોના પોઝિટિવ કેસની રફ્તાર તેજીથી આગળ વધતી હોય તેમ એક પછી એક પોઝિટિવ કેસો સામે આવી રહ્યા છે. હાલ વધુ એક કેસ કાલિકા પ્લોટ વિસ્તારમાં આવેલા પરસોત્તમ ચોકમાં રહેતા રાજેશભાઇ હરિરામભાઈ મહેશ્વરી (ઉ.44)નો રિપોર્ટ પોઝિટિવ આવ્યો છે. તેઓનું મોરબીની ખાનગી હોસ્પિટલ દ્વારા સેમ્પલ લઈ અમદાવાદ ખાનગી લેબમાં મોકલવામાં આવ્યું હતું. જ્યાં તેમનો રિપોર્ટ પોઝિટિવ આવ્યો છે. રાજેશભાઇ મેડિકલ સ્ટોર ધરાવે છે. તેમનો મહેશ્વરી મેડિકલ નામનો મેડિકલ સ્ટોર રાજકોટ નાગરિક બેન્ક પાસે આવેલો છે. આજે રવિવારે 10 કેસ નોંધાયા છે. સાથે મોરબી જિલ્લામાં કુલ કેસની સંખ્યા 52 થઈ ગઈ છે.

એજ્યુકેશન સ્પેશ્યલ – 2020 એડિશન ડાઉનલોડ કરવા આ ઇમેજ પર ક્લીક કરો

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો

Keep Social Distance, Wear Mask, Keep your Hand Clean

ફેસબુક પેજ પર વહેલી ન્યુઝ અપડેટ કરવામાં આવે છે, ફેસબુક પેજ લાઈક કરી લેશો

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63