મોરબી: SOG PI જે.એમ. આલ સાહેબનો આજે જન્મદિવસ

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા.03-07,

ફરજનિષ્ઠ અધિકારી તરીકેની છાપ ધરાવતા જે.એમ આલ સાહેબ તેમના ફરાજકાળ દરમિયાન ભલ ભલા ગુનાઓ ઉકેલવામાં સફળતા મળી છે કોઈ ઉચ્ચ અધિકારી હોય, પત્રકાર હોય કે પછી કોઈ આમ આદમી સૌ સાથે એક પોલીસ અધિકારી તરીકે જે.એમ આલ સાહેબનો જે સૌજન્યતાપૂર્ણ વ્યવહાર છે તે જ તેમની આગવી ઓળખ છે. મોરબી શહેરને આવા બાહોશ અધિકારી મળ્યા તે ગૌરવ લેવા જેવી વાત છે. આજે તેમનો જન્મદિન હોય ત્યારે કર્તવ્ય અને મૂલ્યનિષ્ઠ અધિકારી જે.એમ આલ સાહેબને દિવ્યક્રાંતિ મીડિયા ગ્રુપ શુભકામના પાઠવે છે.

એજ્યુકેશન સ્પેશ્યલ – 2020 એડિશન ડાઉનલોડ કરવા આ ઇમેજ પર ક્લીક કરો

હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો મહત્વના સમાચાર, અમારી ટેલિગ્રામ ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરવા ક્લિક કરો

Keep Social Distance, Wear Mask, Keep your Hand Clean

ફેસબુક પેજ પર વહેલી ન્યુઝ અપડેટ કરવામાં આવે છે, ફેસબુક પેજ લાઈક કરી લેશો

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63