મોરબી: પોઝીટીવ કેસ બાદ તંત્ર આવ્યું હરકતમાં : ઉમા ટાઉનશીપના 2 એપાર્ટમેન્ટ કરાયા ક્વોરેન્ટાઇન

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા. 5-4, મોરબીમાં કોરોનાનો પ્રથમ કેસ પોઝિટિવ આવનાર વ્યક્તિ જે ઉમા ટાઉનશીપના ગીતાંજલી એપાર્ટમેન્ટમાં રહેતા હોઈ એ ગીતાંજલિ એપાર્ટમેન્ટ અને વૈભવ એપાર્ટમેન્ટને પણ ક્વોરેન્ટાઇન કરી દેવામાં આવ્યા છે. જેથી હવે અહી રહેતા લોકોને જીવન જરૂરિયાતની ચીજ વસ્તુઓ અંદર પહોંચાડવામાં આવશે અને બહાર જવા પર સંપૂર્ણ પ્રતિબંધ લાદી દેવામાં આવશે. હાલ આ કોરોનાગ્રસ્ત દર્દી રાજકોટની સિવિલ હોસ્પિટલના આઇસોલેશન વોર્ડમાં દાખલ છે.આ કોરોનાગ્રસ્ત દર્દી જ્યાં રહે છે ત્યાં ગીતાંજલી એપાર્ટમેન્ટ પાસે ડે. કલેકટર ખાચર, મામલતદાર જાડેજા, આરોગ્ય અધિકારી ડો.કતીરા, ડો.વારેવડીયા, એલસીબી પીઆઇ જાડેજા, બી ડિવિઝન પીઆઇ ગઢવી તેેેમજ પાલિકા તંત્રના અધિકારીઓ અને કર્મચારીઓની ટીમોએ સ્થળ પર પહોંચી તપાસ હાથ ધરી છે. આ ઉપરાંત તંત્ર દ્વારા આ વિસ્તારને સેનિટાઈઝ કરવામાં આવશે

ઘરમાં રહો, સુરક્ષિત રહો, અને અન્યને પણ સુરક્ષિત કરો

કોરોના સામે ચાલી સહેલા યુદ્ધની પળ પળની માહિતીથી અપડેટ રહેવા નીચે આપેલ લિંક પરથી કોઈપણ એક વૉટ્સઍપ ગ્રુપની લિંક પર ક્લિક કરી ગ્રુપ જોઈન કરો.

GROUP LINK-04 DIVYAKRANTI NEWS B61

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63

GROUP LINK-07 DIVYAKRANTI NEWS B64

GROUP LINK-08 DIVYAKRANTI NEWS B65

GROUP LINK-09 DIVYAKRANTI NEWS B66

GROUP LINK-10 DIVYAKRANTI NEWS B67

GROUP LINK-11 DIVYAKRANTI NEWS B68

GROUP LINK-12 DIVYAKRANTI NEWS B69

GROUP LINK-13 DIVYAKRANTI NEWS B70