મહિલા PSI દ્વારા ચાંદખેડા વિસ્તારમાં શ્રમજીવી પરિવારોને ફૂડ પેકેટ વિતરણ કરાયું

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા. 2-4, સમગ્ર દેશ વૈશ્વિક મહામારી સામે જંગ લડી રહ્યો છે. ત્યારે ફ્રન્ટ લાઈન પર આ યુદ્ધ લડી રહ્યા હોય તો તે ડોક્ટર અને પોલીસ જવાનો છે.

પોલીસ આપણી રક્ષા માટે જાનના જોખમે પણ રાત દિવસ ખાડે પગે રહી પોતાની ફરજ બજાવી રહ્યા છે ત્યારે લોકડાઉનના સમયે સંકટની સ્થિતિમાં હોય એવા પરિવારોની મદદ માટે આગળ આવી અમદાવાદના ચાંદખેડા વિસ્તારના ગ્રેનેસના એરિયા મેનેજર તથા એકતા ચેરીટેબલ ટ્રસ્ટના પ્રમુખ શ્રીમતી દીપાલીબેન કંસારા તથા તેમના સાથી સહાયકો દ્વારા શ્રમજીવી પરિવારોને તથા દિવ્યાંગોને તેઓના ઘરે જઈ સમયસર સવાર અને સાંજ બંને સમય ફૂડ પેકેટનું વિતરણ કરવામાં આવ્યુ હતું , સાથે ચાંદખેડા વિસ્તારમાં ફરજ બજાવતા પોલીસ જવાનોને કોરોના સામે રક્ષણ મળી રહે તેવા શુભ હેતુથી ઉકાળાનું પણ વિતરણ કરવામાં આવ્યું હતું। આમ કંસારા સમાજનું, પોલીસ બેડાનું ગૌરવ વધારનાર મહિલા PSI દીપાલીબેન કંસારા તથા તેમના સહાયકોના આ માનવતાલક્ષી કાર્યોને દિવ્યક્રાંતિ મીડિયા બિરદાવે છે. સાથે સાથે દેશભરના લોકોના સહયોગથી દેશ કોરોના મહામારી સામેની જંગમાં વિજયી બને તેવી કામના કરે છે. (અહેવાલ : જયદેવ બુધ્ધભટ્ટી, મોરબી)

ઘરમાં રહો, સુરક્ષિત રહો, અને અન્યને પણ સુરક્ષિત કરો

કોરોના સામે ચાલી સહેલા યુદ્ધની પળ પળની માહિતીથી અપડેટ રહેવા નીચે આપેલ લિંક પરથી કોઈપણ એક વૉટ્સઍપ ગ્રુપની લિંક પર ક્લિક કરી ગ્રુપ જોઈન કરો.

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63

GROUP LINK-07 DIVYAKRANTI NEWS B64

GROUP LINK-08 DIVYAKRANTI NEWS B65

GROUP LINK-09 DIVYAKRANTI NEWS B66

GROUP LINK-10 DIVYAKRANTI NEWS B67

GROUP LINK-11 DIVYAKRANTI NEWS B68

GROUP LINK-12 DIVYAKRANTI NEWS B69

GROUP LINK-13 DIVYAKRANTI NEWS B70