તીર્થધામ શ્રી સ્વામિનારાયણ મંદિર-સરધાર દ્વારા પ્રધાનમંત્રી રાહત ફંડમાં 11,00,000 અગિયાર લાખનું દાન કરાયું

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા. 30-3, કોરોના સામે ચાલી રહેલા યુદ્ધ સમયે પ્રધાનમંત્રી નરેન્દ્ર મોદી દ્વારા PM-CARE રાહત ફંડમાં દાન કરવાની અપીલ કરી હતી બાદમાં આ રાહત ફંડમાં દેશભરના લોકો યથાયોગ્ય દાનની વર્ષાં થઇ રહી છે ત્યારે સરધાર સ્વામિનારાયણ મંદિર ટ્રસ્ટ દ્વારા મુખ્યમંત્રીને એક પત્ર પાઠવી ભગવાન સ્વામિનારાયણના શિક્ષાપત્રીના 119 માં સ્લોકમાં કરેલી આજ્ઞા મુજબ ” કષ્ટને આપનારી દેવ સંબંધી આપત્તિ આવી પડે, તથા મનુષ્ય સંબંધી કોઈ આપત્તિ આવી પડે, તથા રોગાદિક આપત્તિ આવી પડે ત્યારે, એ આપત્તિમાં પોતાની અને બીજાની જેમ રક્ષા થાય તેમ વર્તવું” આ આજ્ઞા અનુસાર જ અત્યારે સરકારના તાકીદના પગલાં માટે તેને અનુસરવા તીર્થધામ શ્રી સ્વામિનાયારણ મંદિર ટ્રસ્ટ-સરધારના પ્રણેતા પૂ. સદ્ ગુરુ સ્વામી શ્રી નિત્યાનંદસ્વરૂપજીની આજ્ઞાથી સરકારને સેવા ભાવથી કોરોના વાઇરસ રાહત ફંડ માં 11,00,000 લાખ અર્પણ કર્યા છે. (રિપોર્ટ : વિપુલ એમ. પ્રજાપતિ,સરધાર)

ઘરમાં રહો, સુરક્ષિત રહો, અને અન્યને પણ સુરક્ષિત કરો

કોરોના સામે ચાલી સહેલા યુદ્ધની પળ પળની માહિતીથી અપડેટ રહેવા નીચે આપેલ લિંક પરથી કોઈપણ એક વૉટ્સઍપ ગ્રુપની લિંક પર ક્લિક કરી ગ્રુપ જોઈન કરો.

GROUP LINK-04 DIVYAKRANTI NEWS B61

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63

GROUP LINK-07 DIVYAKRANTI NEWS B64

GROUP LINK-08 DIVYAKRANTI NEWS B65

GROUP LINK-09 DIVYAKRANTI NEWS B66

GROUP LINK-10 DIVYAKRANTI NEWS B67

GROUP LINK-11 DIVYAKRANTI NEWS B68

GROUP LINK-12 DIVYAKRANTI NEWS B69

GROUP LINK-13 DIVYAKRANTI NEWS B70