21 દિવસનું લોકડાઉન જાહેર કરતા જ લોકોએ કરિયાણું લેવા પડાપડી કરી : બિન જરૂરી પડાપડી ન કરવા CM રૂપાણીની અપીલ

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા. 24-3, આજે રાત્રે 8 વાગ્યે વડા પ્રધાન મોદીએ કોરોના વાયરસને અટકાવવા માટે 21 દિવસનાં લોકડાઉનની જાહેરાત કરી હતી. પીએમ મોદીની જાહેરાત બાદ જ ગુજરાતનાં લોકોમાં ભયનો માહોલ ફેલાઈ ગયો હતો. અનેક વિસ્તારોમાં લોકોએ કરિયાણું અને અન્ય વસ્તુઓ લેવા માટે પડાપડી કરી દીધી હતી. દિવ્યક્રાંતિ મીડિયા તમામને ઘરે રહેવા માટે અપીલ કરે છે. જીવન જરૂરિયાત વસ્તુઓની ગુજરાતમાં કોઈ અછત નહીં સર્જાય. જો કે સીએમ રૂપાણીએ ગુજરાતની જનતાને અપીલ કરી છે કે, બિનજરૂરી પડાપડી ન કરતાં.   ગુજરાતમાં ભયના મારે લોકોએ પડાપડી કરી દેતાં નાયબ મુખ્યમંત્રીએ પણ લોકોને અપીલ કરી છે. નીતિન પટેલે લોકોને પડાપડી ન કરવા માટે વિનંતી કરી છે. જીવન જરૂરિયાતની તમામ વસ્તુઓ મળશે તેવું આશ્વાસન પણ નીતિન પટેલે આપ્યું હતું. તમામ ખાદ્યવસ્તુઓનો પૂરતો જથ્થો ઉપલબ્ધ છે. ગરીબો માટે બનતું બધું કરીશું. ગુજરાતમાં કોઈપણ જાતની તંગી નથી તેવું પણ નીતિન પટેલે કહ્યું હતું.

ઘરે રહો, સુરક્ષિત રહો, અને બીજાને પણ સુરક્ષિત રાખો

કોરોના સામે ચાલી સહેલા યુદ્ધની પળ પળની માહિતીથી અપડેટ રહેવા નીચે આપેલ લિંક પરથી કોઈપણ એક વૉટ્સઍપ ગ્રુપની લિંક પર ક્લિક કરી ગ્રુપમાં જોડાઈ જાવ તથા મિત્રો સ્નેહીજનોને પણ ગુપમાં જોડી આપવા દિવ્યક્રાંતિ અપીલ કરે છે અને જો આપનું પોતાનું કોઈ વૉટ્સઍપ ગ્રુપ હોય તો આ નંબર: 9723162036 આપના ગ્રુપમાં એડ કરો

GROUP LINK-02 DIVYAKRANTI NEWS B59

GROUP LINK-03 DIVYAKRANTI NEWS B60

GROUP LINK-04 DIVYAKRANTI NEWS B61

GROUP LINK-05 DIVYAKRANTI NEWS B62

GROUP LINK-06 DIVYAKRANTI NEWS B63

GROUP LINK-07 DIVYAKRANTI NEWS B64

GROUP LINK-08 DIVYAKRANTI NEWS B65

GROUP LINK-09 DIVYAKRANTI NEWS B66

GROUP LINK-10 DIVYAKRANTI NEWS B67

GROUP LINK-11 DIVYAKRANTI NEWS B68

GROUP LINK-12 DIVYAKRANTI NEWS B69

GROUP LINK-13 DIVYAKRANTI NEWS B70