ચેતવણી ! બધા કામ પડતા મૂકી પહેલા “ગૂગલ ક્રોમ” બ્રાઉઝર અપડેટ કરી લો : મંડરાઈ રહ્યો છે મોટો ખતરો

(દિવ્યક્રાંતિ ન્યુઝ) તા. 27-2, જો તમે ગૂગલ ક્રોમનો ઉપયોગ કરો છો, તો તે તમારા માટે ચિંતાનો વિષય છે. ગૂગલ ક્રોમમાં એવી મોટી ખામી છે, જે તમારા પીસી અથવા મેકને ખતરો છે. આ ખામીને ટાળવા માટે ગૂગલે ક્રોમનું અદ્યતન અપડેટ વર્ઝન (ક્રોમ લેટેસ્ટ વર્ઝન) રજૂ કર્યું છે. ગૂગલ ક્રોમનું નવું સ્ટેબલ વર્ઝન 80.0.3987.122 છે, જે વિન્ડોઝ, મેક ઓએસ અને લિનક્સ વપરાશકર્તાઓ માટે ઉપલબ્ધ કરાયું છે.   તેથી જો તમે પણ Chrome નો ઉપયોગ કરો છો, તો જલ્દીથી નવા અપડેટને ઇન્સ્ટોલ કરો. આ મહત્વપૂર્ણ છે કારણ કે જ્યાં સુધી ગૂગલે આ ખામીને શોધી કાઢી છે અને તેના માટે કોઈ નિરાકરણ શોધી કાઢ્યું છે ત્યાં સુધી હેકરોએ તેનો ઘણી રીતે લાભ લીધો છે.   ગૂગલે આ ક્ષતિની પુષ્ટિ કરી અને બ્લોગ પોસ્ટમાં લખ્યું કે ક્રોમ 80 માં ઉચ્ચ સ્તરની ભૂલો મળી આવી છે. એક સમસ્યા છે જેમાં જાવાસ્ક્રિપ્ટને હેક કરી શકાય છે અને હેકર્સ પીસીમાં અનિયંત્રિત કોડ પણ ચલાવી શકે છે. આથી ગૂગલ ક્રોમ બ્રાઉઝરને તાત્કાલિક અસરથી અપડેટ કરી લેવાની યુઝર્સને સલાહ આપે છે.